มาดูรถไฟ Ho-kago Tea Time Train กันเถอะ!

Category : Gallery, Japan Date : 24 August 2011 Author: baew-kun

เอามาให้ดูกันต่อกับขบวนรถไฟที่อาจจะโมเอะที่สุด(ฮา) กับรถไฟสาย Otsu ในการโปรโมทภาคมูฟวี่ของ 5 สาว K-On! ตามข่าวก่อนที่เราบอกกันไปแล้ว และในตอนนี้ก็ได้เปิดให้บริการกันแล้ว (วันที่ 22 สิงหาคม – 31 ธันวาคม 2011) ทางเราก็เลยไม่พลาดที่จะนำภาพถ่ายมาให้ชมกันสำหรับคนที่อาจจะไม่ได้ไปล่ะนะ อืมก็ไปชมกันเลยล่ะกันเน้อ!

และเนื่องจากภาพได้มามีเยอะมากๆ ก็เลยใส่เป็นภาพเล็กๆ ให้กดชมกันเองนะ แบบว่าเยอะจัด(ฮา)

ช่างเป็นรถไฟที่คนเขียนเองอยากไปขึ้นซะเหลือเกินให้ตายเถอะ!

Source : Gigazine



 
  1. คงมีคนไปยืนรอออตรงประตูตัวละครที่ตัวเองชอบกันแน่ๆ หุหุ

    By kbatozai IP:202.28.21.5 on 24/08/2011 12:02

  2. ประเทศไทยน่าทำเนอะคนจะได้ขึ้นเยอะๆแทนนั่งรถ ^^

    By momo IP:58.9.123.188 on 24/08/2011 12:07

  3. อยากได้รถไฟ ><

    By Telepathy IP:115.87.62.247 on 24/08/2011 12:13

  4. อยากได้ประตูที่มี รูปอาซึเนี้ยวจัง จะเอามาขึ้นหิ้งเลย ^^

    By Ics IP:223.205.84.54 on 24/08/2011 12:18

  5. ริทสึ!!~ =,.=

    By ZarunoTAKU IP:118.172.22.102 on 24/08/2011 12:31

  6. ไปปล้นมาเป็นสมบัติส่วนตัวกันเุถอะ 55+

    By MeganE IP:183.89.200.158 on 24/08/2011 12:54

  7. อยากได้อ่า~ ถ้ามีตังค์จะซื้อเลย

    By Shakin' IP:49.48.98.129 on 24/08/2011 13:56

  8. ลงทุนมากภายในก็ตกแต่งด้วย O.o

    ปล.จะว่าไปแล้วตอนโปรโมทเสร็จล่ะ เขาจะเก็บต่อไปเข้าภิพิธภัณฑ์หรือทำให้รถกลับมาเป้นแบบเดิมกว่า ฮ่าๆ lol

    By karas100 IP:101.51.6.225 on 24/08/2011 14:03

  9. แหมทำซะขนาดนี้ชักอยากไปปล้นรถไฟแล้วล่ะสิ +_+

    By Ami-tan IP:49.49.79.42 on 24/08/2011 14:25

  10. อยากให้มีในไทยอ่าา า

    By red_berry IP:110.169.149.217 on 24/08/2011 14:50

  11. HTTT สินะ

    By Popover IP:124.121.30.138 on 24/08/2011 14:55

  12. เอาจริงๆ ให้นั่งทั้งวันก็ไม่เบื่อ

    By nononoel IP:171.98.104.13 on 24/08/2011 16:05

  13. wowwww

    By kmp IP:125.24.115.47 on 24/08/2011 17:03

  14. มุกิน่าร้ากที่ซู้ดดดดดดดดด

    By คนมีPS3 IP:180.210.216.131 on 24/08/2011 17:52

  15. ไม่ต้องหวังให้มีในไทยกันหรอกครับ ให้เปลี่ยนจากรถไฟด่วน กะด่วนพิเศษเป็นรถไฟรางแม่เหล็กไฟฟ้าก่อนเถอะครับ

    By Lattae IP:115.87.238.19 on 24/08/2011 18:03

  16. คงมีคนขึ้นกันทั้งวัน โดยเฉพาะ โอตาคุ ทั้งหลาย ขึ้นไปมาจนนายสถานีงงแน่ ๆ

    By BaNk_Anime IP:125.25.99.150 on 24/08/2011 18:44

  17. ถ้ามีที่ไทยหนูจะนั่งทุกวันเลยค่ะ TwT9
    อิจฉาคนญี่ปุ่นจังงงง

    By OpTrAaKeU IP:110.169.177.25 on 24/08/2011 19:45

  18. จะไปนอนทั้งวันเลย

    By spiritslayer IP:58.9.223.143 on 24/08/2011 20:39

  19. มาเห็น k – on !! แล้วขอบ่นว่า
    ‘เกมโหดอิ๊บอ๊าย เล่นผ่านเพลงเดียวคือ hello little girl’

    By Sweet*Drops IP:118.172.18.37 on 24/08/2011 20:46

  20. โบกี้สีชมพู ก็คงจะรู้ว่าใครอยากได้ แต่โบกี้สีเขียวนั้น ข้าขอเอามาไว้ครอง

    By Benzaa IP:124.120.33.184 on 25/08/2011 00:07

  21. จะไปอาศัยอยู่ซัก7วัน7คืน

    By KINGRPG IP:61.90.5.3 on 25/08/2011 01:55

  22. ตู้แดง เท่านั้นนนน

    By Yui no kanojou IP:115.87.89.56 on 25/08/2011 08:16

  23. น่ารักมากมาย

    By Eill IP:183.89.128.136 on 25/08/2011 16:13

  24. อยากขึ้นง่า T T

    By AK47 IP:110.169.163.169 on 25/08/2011 21:25

  25. โบกี้เขียวช่างน่าขึ้นยิ่งนัก (เนี้ยว~น่ารักที่สุด)

    By Rin IP:58.8.50.176 on 27/08/2011 08:02

  26. ขอขึ้นตู้แดง อยากขึ้นจังเลย

    By Baka IP:101.108.194.183 on 03/12/2011 17:49

Comments